4ft Rabin Ninka Zagaye Mai ɗaukar hoto mai ɗaukar hoto HDPE Teburin nadawa tare da Hannun tebur zagaye 4 ft

Takaitaccen Bayani:

Abu mai lamba: XJM-ZY122

Sunan samfur: 4FT Zagaye na Zagaye a Rabin Tebur

Babban Teburi na HDPE da Tsarin Karfe mai Rufe Foda

Girman da ba a buɗe: 122 (D) x74 (H) CM

Girman ninke: 61X 122 x 8 CM

Girman Tube: steelΦ25x1mm + foda shafi

Launi: Panel: Fari; Frame: Grey

Girman Kunshin: 62×123×9CM

Hanyar shiryawa: 1pc/polybag (ciki)

1pc/kwali (waje)

NW/GW: 14/15KGS

Yawan lodin kwantena: 20GP/40GP/40HQ 385/790/935PCS


Cikakken Bayani

Tags samfurin

bayanin samfurin

babba (3)

Teburin nadawa zagaye ba shi da ruwa, mai jurewa, tabo kuma mai kyau don amfanin gida da waje. Yana damai sauƙin gogewatare da damp zane bayan amfani.

Thetebur folds a rabikuma ya zo tare da madaidaicin hannu don sufuri mai sauƙi dam ajiya. Cikakke don cin abinci, buffets, kasuwannin ƙwanƙwasa, tallace-tallacen gareji, liyafar bikin aure, bukukuwan hutu ko kammala karatun, taron dangi, gida da waje.

Kowace kafa tana da lever mai naɗewa donbabban kwanciyar hankali da goyon baya.

Grey foda mai rufi karfe bututu frame for tsatsa juriya da karko. Ƙafafun da aka nannade da filastik suna kare farfajiyar bene darage hayaniya.

Sauƙi kuma mai dorewa,wannan farin tebur mai nadawa ya dace da yanayi iri-iri, gami da taro, abubuwan da suka shafi kamfanoni, wuraren cin abinci na makaranta, dakunan liyafa da a gida.

Teburan mu na naɗewa sun dace da ayyuka iri-iri kuma an tsara su don tsayayya da lalacewa gabaɗaya dayaga a kowane yanayi.Wannan tebur na nadawa filastik zai iya ɗaukar har zuwamanya shidatare da tabbatar da wadataccen dakin kafa.

babba (1)
babba (5)

Wannan tebur na nadawa filastik yana da ƙarfin lodi551 fam, ninki biyu, kuma yana da ginanniyar hannu a gefe don jigilar kaya cikin sauƙi. Teburin nadawa ƙafa biyar ɗinmu ba shi da ruwa, mai jurewa, kumatasiri mai jurewadon tabbatar da amfani na dogon lokaci.

Nasachunky granite farinsaman yana da kyau, ko kuma ana iya sawa cikin sauƙi tare da mayafin tebur don kyan gani na al'ada.

Ƙaddamar da lokacin da ake ɗauka don tsarawa da sauke liyafar bikin aure, bukukuwan digiri, liyafa, buffets da sauran abubuwan da ke tattare da wannan zagaye na nadawa tebur. Ko kuna karbar bakuncin liyafa na cikin gida ko na waje, ƙirar ta sumul ita cemai sauƙin gogewa.

Lokacin amfani da waje, adana cikin gida don kare firam daga matsanancin zafi. Murfin bene mara lahani yana kare benenku daga karce yayin da yake tabbatar da ƙarin kwanciyar hankali akan filaye marasa daidaituwa. Yi amfani da wannan tebur mai nadawa don kubukatu a lokuta na musammanko akai-akai.

babba (4)

  • Na baya:
  • Na gaba: